Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai

Tháng 10/2020

25

Chủ nhật

26

Thứ hai

27

Thứ ba

28

Thứ tư

29

Thứ năm

30

Thứ sáu

31

Thứ bảy

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
JEF United
JEF United
J2-League - Japan

12:00

Moreton Bay United
Moreton Bay United
Gold Coast United
Gold Coast United
Npl Queensland - Australia

12:00

Sagan Tosu
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
J-League - Japan

12:00

Omiya Ardija
Omiya Ardija
V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
J2-League - Japan

12:00

Cerezo Osaka U23
Cerezo Osaka U23
Gamba Osaka U23
Gamba Osaka U23
J3-League - Japan

12:00

Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
Albirex Niigata
Albirex Niigata
J2-League - Japan

12:00

Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
Machida Zelvia
Machida Zelvia
J2-League - Japan

13:00

Brisbane Roar II
Brisbane Roar II
Peninsula Power
Peninsula Power
Npl Queensland - Australia

13:00

Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
J2-League - Japan

13:00

Sagamihara
Sagamihara
Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
J3-League - Japan

13:00

Renofa Yamaguchi
Renofa Yamaguchi
Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
J2-League - Japan

13:00

Giravanz Kitakyushu
Giravanz Kitakyushu
Matsumoto Yamaga
Matsumoto Yamaga
J2-League - Japan

13:00

Sport Academy Kairat
Sport Academy Kairat
Zhetysu II
Zhetysu II
First Division - Kazakhstan

14:00

Chengdu Qianbao
Chengdu Qianbao
Taizhou Yuanda
Taizhou Yuanda
League One - China PR

15:00

Vĩnh Long
Vĩnh Long
Ho Chi Minh City II
Ho Chi Minh City II
Second Division - Vietnam

15:00

Công An Nhân Dân
Công An Nhân Dân
Dong Nai
Dong Nai
Second Division - Vietnam

15:30

Kirivong Sok Sen Chey
Kirivong Sok Sen Chey
Bati Youth
Bati Youth
C-League - Cambodia

15:30

Asia Europe University
Asia Europe University
Soltilo Angkor
Soltilo Angkor
C-League - Cambodia

15:45

Mahasarakham United
Mahasarakham United
Chaiyaphum United
Chaiyaphum United
Thai League 3 - Thailand

15:45

Rayong United
Rayong United
Chanthaburi
Chanthaburi
Thai League 3 - Thailand

15:45

Prime Bangkok
Prime Bangkok
North Bangkok University
North Bangkok University
Thai League 3 - Thailand

15:45

Muangkan United
Muangkan United
IPE Samut Sakhon
IPE Samut Sakhon
Thai League 3 - Thailand

15:45

Kamphaeng Phet
Kamphaeng Phet
Phitsanulok
Phitsanulok
Thai League 3 - Thailand

15:45

Northern Tak United
Northern Tak United
Maejo United
Maejo United
Thai League 3 - Thailand

16:00

Surat Thani FC
Surat Thani FC
Patong City
Patong City
Thai League 3 - Thailand

16:00

Cagliari U19
Cagliari U19
Inter U19
Inter U19
PrimaVera 1 - Italy

16:00

Chamchuri United
Chamchuri United
Grakcu Sai Mai United
Grakcu Sai Mai United
Thai League 3 - Thailand

16:00

Inter Bangkok
Inter Bangkok
Samut Prakan
Samut Prakan
Thai League 3 - Thailand

16:00

Hua Hin City
Hua Hin City
Kanchanaburi
Kanchanaburi
Thai League 3 - Thailand

16:00

Chiangrai
Chiangrai
Lamphun Warrior
Lamphun Warrior
Thai League 3 - Thailand

16:15

Hradec Kralove II
Hradec Kralove II
Chlumec nad Cidlinou
Chlumec nad Cidlinou
3. Liga CFL - Czech Republic

16:15

Songkhla
Songkhla
Nakhon Si Thammarat
Nakhon Si Thammarat
Thai League 3 - Thailand

16:15

Slavia Praha II
Slavia Praha II
Sokol Hostoun
Sokol Hostoun
3. Liga CFL - Czech Republic

16:15

Banik Ostrava II
Banik Ostrava II
Slovácko II
Slovácko II
3. Liga MSFL - Czech Republic

16:30

Ryūkyū
Ryūkyū
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
J2-League - Japan

16:30

Viktoria Plzen II
Viktoria Plzen II
Sparta Praha II
Sparta Praha II
3. Liga CFL - Czech Republic

16:30

Žilina II
Žilina II
FK Košice
FK Košice
2. Liga - Slovakia

16:30

Slávia TU Košice
Slávia TU Košice
Milenium
Milenium
3. Liga - East - Slovakia

16:30

Young Lions
Young Lions
Tanjong Pagar
Tanjong Pagar
S. League - Singapore

17:00

Znamya Truda
Znamya Truda
Dolgie Prudy
Dolgie Prudy
Pfl - Russia

17:00

Hoang Anh Gia Lai
Hoang Anh Gia Lai
Sai Gon
Sai Gon
V-League - Vietnam

17:00

Shaanxi Chang'an
Shaanxi Chang'an
Jiangxi Liansheng
Jiangxi Liansheng
League One - China PR

17:00

Marines Eureka
Marines Eureka
Bankhai United
Bankhai United
Thai League 3 - Thailand

17:00

SKA Rostov
SKA Rostov
Legion Dynamo
Legion Dynamo
Pfl - Russia

17:00

Zenit Izhevsk
Zenit Izhevsk
Volna Kovernino
Volna Kovernino
Pfl - Russia

17:00

Lada Tolyatti
Lada Tolyatti
Ural 2
Ural 2
Pfl - Russia

17:00

Lada SOK
Lada SOK
Chelyabinsk
Chelyabinsk
Pfl - Russia

17:00

Raj Pracha
Raj Pracha
Pathum Thani University
Pathum Thani University
Thai League 3 - Thailand

17:00

FLC Thanh Hoa
FLC Thanh Hoa
Song Lam Nghe An
Song Lam Nghe An
V-League - Vietnam

17:00

PAOK U19
PAOK U19
Olympiakos Piraeus U19
Olympiakos Piraeus U19
Super League K19 - Greece

17:00

Leningradets
Leningradets
Zenit II
Zenit II
Pfl - Russia

17:00

Akademiya Ontustik
Akademiya Ontustik
Akzhayik
Akzhayik
First Division - Kazakhstan

17:30

Yeni Malatyaspor
Yeni Malatyaspor
Gençlerbirliği
Gençlerbirliği
Super Lig - Turkey

17:30

Real Zaragoza II
Real Zaragoza II
Valdefierro
Valdefierro
Tercera - Group 17 - Spain

17:30

San Juan de Mozarrifar
San Juan de Mozarrifar
Huesca II
Huesca II
Tercera - Group 17 - Spain

17:30

CSKA 1948 Sofia
CSKA 1948 Sofia
Slavia Sofia
Slavia Sofia
Parva Liga - Bulgaria

17:30

Osmanlıspor
Osmanlıspor
Balıkesirspor
Balıkesirspor
1. Lig - Turkey

17:30

Bandırmaspor
Bandırmaspor
Adana Demirspor
Adana Demirspor
1. Lig - Turkey

18:00

Huai Thalaeng United
Huai Thalaeng United
Khonkaen Mordindang
Khonkaen Mordindang
Thai League 3 - Thailand

18:00

Valencia II
Valencia II
Peña Deportiva
Peña Deportiva
Segunda B - Group 3 - Spain

18:00

National Defense
National Defense
Visakha
Visakha
C-League - Cambodia

18:00

Phnom Penh Crown
Phnom Penh Crown
Boeung Ket
Boeung Ket
C-League - Cambodia

18:00

Chiangmai United
Chiangmai United
Samut Sakhon
Samut Sakhon
Thai League Two - Thailand

18:00

Makhachkala
Makhachkala
Anzhi
Anzhi
Pfl - Russia

18:00

Maardu
Maardu
K-Järve JK Järve
K-Järve JK Järve
Esiliiga - Estonia

18:00

Polisi Tanzania
Polisi Tanzania
Biashara United
Biashara United
Ligi kuu Bara - Tanzania

18:00

KAMAZ
KAMAZ
Volga Ulyanovsk
Volga Ulyanovsk
Pfl - Russia

18:00

UE Santa Coloma II
UE Santa Coloma II
Jenlai
Jenlai
2. Division - Andorra

18:00

UCAM Murcia
UCAM Murcia
Linares Deportivo
Linares Deportivo
Segunda B - Group 4 - Spain

18:15

Fortuna Sittard
Fortuna Sittard
FC Groningen
FC Groningen
Eredivisie - Netherlands

18:35

Beijing BG
Beijing BG
Beijing Renhe
Beijing Renhe
League One - China PR

18:40

Arka Gdynia
Arka Gdynia
Zagłębie Sosnowiec
Zagłębie Sosnowiec
1. Liga - Poland

18:40

Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
Nieciecza
Nieciecza
1. Liga - Poland

19:00

Bijelo Brdo
Bijelo Brdo
Osijek II
Osijek II
2. HNL - Croatia

19:00

Atalanta U19
Atalanta U19
Torino U19
Torino U19
PrimaVera 1 - Italy

19:00

Nong Bua Pitchaya
Nong Bua Pitchaya
Chainat Hornbill
Chainat Hornbill
Thai League Two - Thailand

19:00

Slonim
Slonim
Gomelzheldortrans
Gomelzheldortrans
Pershaya Liga - Belarus

19:00

Zvezda Perm
Zvezda Perm
Nosta
Nosta
Pfl - Russia

19:00

Torpedo Zhodino Res.
Torpedo Zhodino Res.
Slutsk Res.
Slutsk Res.
Vysshaya Liga Reserve - Belarus

19:00

BEC Tero Sasana
BEC Tero Sasana
Muang Thong United
Muang Thong United
Thai Premier League - Thailand

19:00

Dinamo Moskva II
Dinamo Moskva II
Zvezda Sint Petersburg
Zvezda Sint Petersburg
Pfl - Russia

19:30

Alki Oroklini
Alki Oroklini
Digenis Ypsonas
Digenis Ypsonas
2. Division - Cyprus

19:30

Chemie Leipzig
Chemie Leipzig
Bischofswerdaer FV
Bischofswerdaer FV
Regionalliga: Nordost - Germany

19:30

FSV Optik Rathenow
FSV Optik Rathenow
Carl Zeiss Jena
Carl Zeiss Jena
Regionalliga: Nordost - Germany

19:30

ZFC Meuselwitz
ZFC Meuselwitz
Union Fürstenwalde
Union Fürstenwalde
Regionalliga: Nordost - Germany

19:30

Lichtenberg
Lichtenberg
Lokomotive Leipzig
Lokomotive Leipzig
Regionalliga: Nordost - Germany

19:30

Inter Cherkessk
Inter Cherkessk
Chernomorets
Chernomorets
Pfl - Russia

19:30

Mashuk-KMV
Mashuk-KMV
Essentuki
Essentuki
Pfl - Russia

19:30

Antwerp
Antwerp
Beerschot-Wilrijk
Beerschot-Wilrijk
Pro League - Belgium

19:30

Dinamo Vranje
Dinamo Vranje
Dubocica
Dubocica
Prva Liga - Serbia

19:30

Radnički Kragujevac
Radnički Kragujevac
Zemun
Zemun
Prva Liga - Serbia

19:30

Kabel Novi Sad
Kabel Novi Sad
Loznica
Loznica
Prva Liga - Serbia

19:30

Radnički Pirot
Radnički Pirot
Kolubara
Kolubara
Prva Liga - Serbia

19:30

Žarkovo
Žarkovo
Borac Čačak
Borac Čačak
Prva Liga - Serbia

19:30

Oroklini / Troulloi
Oroklini / Troulloi
Elia Lythrodonta
Elia Lythrodonta
3. Division - Cyprus

19:30

O Kormakitis
O Kormakitis
Elpida Astromeritis
Elpida Astromeritis
3. Division - Cyprus

19:30

Sportist Svoge
Sportist Svoge
Yantra 1919
Yantra 1919
Vtora Liga - Bulgaria

19:30

Omonia 29is Maiou
Omonia 29is Maiou
Ormideia
Ormideia
3. Division - Cyprus

19:30

Lokomotiv Sofia 1929
Lokomotiv Sofia 1929
Strumska slava
Strumska slava
Vtora Liga - Bulgaria

19:30

FK Minyor Pernik
FK Minyor Pernik
Vitosha Bistritsa
Vitosha Bistritsa
Vtora Liga - Bulgaria

19:30

Dobrudzha 1919
Dobrudzha 1919
OFK Pirin
OFK Pirin
Vtora Liga - Bulgaria

20:00

Petrolul 52
Petrolul 52
U Craiova 1948
U Craiova 1948
Liga 2 - Romania

20:00

Murom
Murom
Luki-Energiya
Luki-Energiya
Pfl - Russia

20:00

Tabor Sežana
Tabor Sežana
Olimpija
Olimpija
1. SNL - Slovenia

20:00

Bačka Palanka
Bačka Palanka
Inđija
Inđija
Super Liga - Serbia

20:00

Zlatibor Čajetina
Zlatibor Čajetina
Vojvodina
Vojvodina
Super Liga - Serbia

20:00

VfB Oldenburg
VfB Oldenburg
Schwarz-Weiß Rehden
Schwarz-Weiß Rehden
Regionalliga: Nord - Germany

20:00

Dinamo Zagreb II
Dinamo Zagreb II
Junak
Junak
2. HNL - Croatia

20:00

Novi Pazar
Novi Pazar
Rad Beograd
Rad Beograd
Super Liga - Serbia

20:00

Le Messager Ngozi
Le Messager Ngozi
Les Eléphants
Les Eléphants
Ligue A - Burundi

20:00

Marcelová
Marcelová
Kalna n. Hronom
Kalna n. Hronom
3. Liga - West - Slovakia

20:00

Veľké Ludince
Veľké Ludince
Nové Zámky
Nové Zámky
3. Liga - West - Slovakia

20:00

Lednické Rovne
Lednické Rovne
Povazska Bystrica
Povazska Bystrica
3. Liga - West - Slovakia

20:00

Flambeau du Centre
Flambeau du Centre
Olympic Star
Olympic Star
Ligue A - Burundi

20:00

Kayanza United
Kayanza United
Le Messager Ngozi
Le Messager Ngozi
Ligue A - Burundi

20:00

Druzhba
Druzhba
Krasnodar 3
Krasnodar 3
Pfl - Russia

20:00

Trepça'89
Trepça'89
KF Ballkani
KF Ballkani
Superliga - Kosovo

20:00

Sl. Ivanka pri Dunaji
Sl. Ivanka pri Dunaji
Tomášov
Tomášov
3. Liga - Bratislava - Slovakia

20:00

Real Valladolid
Real Valladolid
Deportivo Alavés
Deportivo Alavés
La Liga - Spain

20:00

Alanyaspor
Alanyaspor
Fatih Karagümrük
Fatih Karagümrük
Super Lig - Turkey

20:00

Inter Club d'Escaldes
Inter Club d'Escaldes
Sant Julià
Sant Julià
Primera División - Andorra

20:00

MSK Tesla Stropkov
MSK Tesla Stropkov
Giraltovce
Giraltovce
3. Liga - East - Slovakia

20:00

Snina
Snina
Družstevník Plavnica
Družstevník Plavnica
3. Liga - East - Slovakia

20:00

Brda Dobrovo
Brda Dobrovo
NŠ Drava
NŠ Drava
2. SNL - Slovenia

20:00

Tyumen
Tyumen
Orenburg II
Orenburg II
Pfl - Russia

20:00

Lok Stendal
Lok Stendal
SV Blau-WeiY 90 Berlin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

20:00

St. Pauli II
St. Pauli II
Eintracht Norderstedt
Eintracht Norderstedt
Regionalliga: Nord - Germany

20:00

Nova Iguaçu U20
Nova Iguaçu U20
Madureira U20
Madureira U20
Carioca U20 - Brazil

20:00

İstanbulspor
İstanbulspor
Eskişehirspor
Eskişehirspor
1. Lig - Turkey

20:00

Adanaspor
Adanaspor
Tuzlaspor
Tuzlaspor
1. Lig - Turkey

20:00

Bayern München II
Bayern München II
Waldhof Mannheim
Waldhof Mannheim
3. Liga - Germany

20:30

Sokol Živanice
Sokol Živanice
Bohemians 1905 II
Bohemians 1905 II
3. Liga CFL - Czech Republic

20:30

Sokol Zápy
Sokol Zápy
Slovan Liberec II
Slovan Liberec II
3. Liga CFL - Czech Republic

20:30

Luparense
Luparense
Delta Calcio Rovigo
Delta Calcio Rovigo
Serie D: Girone C - Italy

20:30

Clodiense
Clodiense
Trento Calcio 1921
Trento Calcio 1921
Serie D: Girone C - Italy

20:30

Union Feltre
Union Feltre
Union ArzignanoChiampo
Union ArzignanoChiampo
Serie D: Girone C - Italy

20:30

Union S. Giorgio-Sedico
Union S. Giorgio-Sedico
Belluno
Belluno
Serie D: Girone C - Italy

20:30

Virtus Bolzano
Virtus Bolzano
Cartigliano
Cartigliano
Serie D: Girone C - Italy

20:30

AFC Eskilstuna
AFC Eskilstuna
Dalkurd
Dalkurd
Superettan - Sweden

20:30

Mladost Doboj Kakanj
Mladost Doboj Kakanj
Borac Banja Luka
Borac Banja Luka
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina

20:30

Zalaegerszegi TE
Zalaegerszegi TE
Budafoki MTE
Budafoki MTE
OTP Bank Liga - Hungary

20:30

Stellenbosch
Stellenbosch
Moroka Swallows
Moroka Swallows
Premier League - South Africa

20:30

Östersunds FK
Östersunds FK
Hammarby
Hammarby
Allsvenskan - Sweden

20:30

Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
Heracles
Heracles
Eredivisie - Netherlands

21:00

Inter Zaprešić
Inter Zaprešić
Croatia Zmijavci
Croatia Zmijavci
2. HNL - Croatia

21:00

Górnik Łęczna
Górnik Łęczna
Miedź Legnica
Miedź Legnica
1. Liga - Poland

21:00

Oberneuland
Oberneuland
Borussia Hildesheim
Borussia Hildesheim
Regionalliga: Nord - Germany

21:00

Šibenik
Šibenik
Dinamo Zagreb
Dinamo Zagreb
1. HNL - Croatia

21:00

Vibonese
Vibonese
Viterbese Castrense
Viterbese Castrense
Serie C: Girone C - Italy

21:00

Bujumbura City
Bujumbura City
Aigle Noir
Aigle Noir
Ligue A - Burundi

21:00

Forte Taganrog
Forte Taganrog
Kuban Kholding
Kuban Kholding
Pfl - Russia

21:00

Valmiera / BSS
Valmiera / BSS
Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
Virsliga - Latvia

21:00

Riga
Riga
FC Daugavpils / Progress
FC Daugavpils / Progress
Virsliga - Latvia

21:00

Lillestrøm
Lillestrøm
Sandnes Ulf
Sandnes Ulf
Obos-Ligaen - Norway

21:00

Sozopol
Sozopol
Septemvri Sofia
Septemvri Sofia
Vtora Liga - Bulgaria

21:00

Hibernians
Hibernians
Lija Athletic
Lija Athletic
Premier League - Malta

21:00

Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
Stal Mielec
Stal Mielec
Ekstraklasa - Poland

21:30

Wolfsburg
Wolfsburg
Arminia Bielefeld
Arminia Bielefeld
Bundesliga - Germany

22:00

Olympique de Genève
Olympique de Genève
La Chaux-de-Fonds
La Chaux-de-Fonds
1.Liga Classic - Switzerland

22:00

Proleter Novi Sad
Proleter Novi Sad
Voždovac
Voždovac
Super Liga - Serbia

22:00

Mačva Šabac
Mačva Šabac
Napredak
Napredak
Super Liga - Serbia

22:00

St. Gallen II
St. Gallen II
Eschen / Mauren
Eschen / Mauren
1.Liga Classic - Switzerland

22:00

San Rafael
San Rafael
Platges de Calvià
Platges de Calvià
Tercera - Group 11 - Spain

22:00

Elfsborg
Elfsborg
Östersunds FK
Östersunds FK
Allsvenskan - Sweden

22:00

Speranţa Nisporeni
Speranţa Nisporeni
Dacia-Buiucani
Dacia-Buiucani
National Division - Moldova

22:00

Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
Club Brugge II
Club Brugge II
First Division B - Belgium

22:00

KV Oostende
KV Oostende
Zulte-Waregem
Zulte-Waregem
Pro League - Belgium

22:00

Mladost
Mladost
Mladost Ljeskopolje
Mladost Ljeskopolje
First League - Montenegro

22:00

Västerås SK
Västerås SK
Akropolis
Akropolis
Superettan - Sweden

22:00

Jönköpings Södra
Jönköpings Södra
Norrby
Norrby
Superettan - Sweden

22:00

Chimaltenango
Chimaltenango
Comunicaciones II
Comunicaciones II
Primera Division - Guatemala

22:00

UD Oliveirense
UD Oliveirense
Sporting Covilhã
Sporting Covilhã
Segunda Liga - Portugal

22:00

Sporting Gijón
Sporting Gijón
Ponferradina
Ponferradina
La Liga 2 - Spain

23:00

Kazincbarcika
Kazincbarcika
Szombathelyi Haladás
Szombathelyi Haladás
Merkantil Bank Liga - Hungary

23:00

Fenerbahçe
Fenerbahçe
Trabzonspor
Trabzonspor
Super Lig - Turkey

23:00

Al Minaa Basra
Al Minaa Basra
Al Hudod
Al Hudod
Iraqi League - Iraq

23:00

Naft Al-Wasat
Naft Al-Wasat
Al Simawa
Al Simawa
Iraqi League - Iraq

23:00

Recreativo Huelva
Recreativo Huelva
Algeciras
Algeciras
Segunda B - Group 4 - Spain

23:00

Mezőkövesd-Zsóry
Mezőkövesd-Zsóry
MOL Vidi
MOL Vidi
OTP Bank Liga - Hungary

23:00

Gimnàstic Tarragona
Gimnàstic Tarragona
Badalona
Badalona
Segunda B - Group 3 - Spain

23:00

Sparta Praha
Sparta Praha
České Budějovice
České Budějovice
Fortuna Liga - Czech Republic

23:00

Kaposvári Rákóczi
Kaposvári Rákóczi
Szeged 2011
Szeged 2011
Merkantil Bank Liga - Hungary

23:00

Békéscsaba
Békéscsaba
Szentlőrinc SE
Szentlőrinc SE
Merkantil Bank Liga - Hungary

23:30

Envigado
Envigado
Alianza Petrolera
Alianza Petrolera
Liga BetPlay - Colombia

23:30

Malmö FF
Malmö FF
IFK Göteborg
IFK Göteborg
Allsvenskan - Sweden

23:30

Lech Poznań
Lech Poznań
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
Ekstraklasa - Poland

00:00

Vålerenga
Vålerenga
Kristiansund
Kristiansund
Eliteserien - Norway

00:00

Sarpsborg 08
Sarpsborg 08
Rosenborg
Rosenborg
Eliteserien - Norway

00:00

América de Quito
América de Quito
Puerto Quito
Puerto Quito
Primera B - Ecuador

00:00

Consultants Moravia
Consultants Moravia
Barrio México
Barrio México
Liga de Ascenso - Costa Rica

00:00

Ethnikos Achna
Ethnikos Achna
Olympiakos
Olympiakos
1. Division - Cyprus

00:00

Atlètic Club d'Escaldes
Atlètic Club d'Escaldes
UE Santa Coloma
UE Santa Coloma
Primera División - Andorra

00:00

Puerto San Jose
Puerto San Jose
Nueva Concepción
Nueva Concepción
Primera Division - Guatemala

00:00

Suchitepéquez
Suchitepéquez
Deportivo Reu
Deportivo Reu
Primera Division - Guatemala

00:00

Al Quwa Al Jawiya
Al Quwa Al Jawiya
Al Kahrabaa
Al Kahrabaa
Iraqi League - Iraq

00:00

Cotzumalguapa
Cotzumalguapa
Comunicaciones
Comunicaciones
Liga Nacional - Guatemala

00:00

Werder Bremen
Werder Bremen
Hoffenheim
Hoffenheim
Bundesliga - Germany

00:00

Juventud Escazuceña
Juventud Escazuceña
Cariari Pococí
Cariari Pococí
Liga de Ascenso - Costa Rica

00:00

Atlètic Amèrica
Atlètic Amèrica
Engordany II
Engordany II
2. Division - Andorra

00:15

Sint-Truiden
Sint-Truiden
Standard Liège
Standard Liège
Pro League - Belgium

00:15

Leganés
Leganés
Real Oviedo
Real Oviedo
La Liga 2 - Spain

01:00

UA Zacatecas
UA Zacatecas
Atlético Saltillo
Atlético Saltillo
Liga Premier Serie A - Mexico

01:00

Cabofriense
Cabofriense
Ferroviária
Ferroviária
Serie D - Brazil

01:00

ABPN Canaã
ABPN Canaã
Teixeira de Freitas
Teixeira de Freitas
Baiano 2 - Brazil

01:00

Grêmio Prudente
Grêmio Prudente
Assisense
Assisense
Paulista Série B - Brazil

01:00

Caxias
Caxias
Marcílio Dias
Marcílio Dias
Serie D - Brazil

01:00

Capivariano
Capivariano
Velo Clube
Velo Clube
Paulista A3 - Brazil

01:00

Central
Central
Frei Paulistano
Frei Paulistano
Serie D - Brazil

01:00

Real Noroeste
Real Noroeste
Aparecidense
Aparecidense
Serie D - Brazil

01:00

Itararé
Itararé
União Barbarense
União Barbarense
Paulista Série B - Brazil

01:00

Brasiliense
Brasiliense
Tupynambás
Tupynambás
Serie D - Brazil

01:00

Flamengo RJ U20
Flamengo RJ U20
Cruzeiro U20
Cruzeiro U20
Brasileiro U20 - Brazil

01:00

Bragantino PA
Bragantino PA
Galvez
Galvez
Serie D - Brazil

01:30

Juventude MA
Juventude MA
Luverdense
Luverdense
Serie D - Brazil

01:30

Ypiranga Erechim
Ypiranga Erechim
Boa
Boa
Serie C - Brazil

01:30

Tiradentes CE
Tiradentes CE
Guarani de Juazeiro
Guarani de Juazeiro
Cearense 2 - Brazil

01:30

Nyíregyháza Spartacus
Nyíregyháza Spartacus
Debrecen
Debrecen
Merkantil Bank Liga - Hungary

01:30

PAS Giannina
PAS Giannina

-vs- </